อยากสร้ายรายได้เข้ามาชมก่อนนะคะ
ปุ๊ก
14 ธ.ค. 2549
ร้าน Nail Today รับสอนเพ็นท์เล็บต่อเล็บอะคิลิกต่อเล็บเจลมีใบรับรองให้ใช้ทำงานที่ต่างประเทศได้หรือใช้เปิดร้านได้เลย ทุกหลักสูตรสอนให้ตั้งแต่พื้นฐานรับรองผลทุกหลักสูตรมีอุปกรณ์ให้ครบชุด เรียนในห้องแอร์เป็นภายใน3วัน ร้านอยู่ พลาซ่า เดอจังชั่น(ตรงข้ามม.Rbac)ซ.ลาดพร้าว107

สอนเพ็นท์เล็บตั้งแต่พื้นฐานหลักการวาดรูปวีธีการทำลายการทำสีลอยน้ำการไล่โทนสี การติดเครื่องประดับและการปั้นนูนสามมิติ สอนต่อเล็บอะครีลิกการแก้ไขรูปทรงเล็บการเติมโคนเล็บและเทคนิคการต่อแบบ 3D in และ 3D out ที่กำลังนิยม สอนต่อเล็บแบบUV JEL ต่อขนตาและต่อผม พร้อมจำหน่ายอุปกรณ์ต่อเล็บนำเข้าจากอเมริกาในราคาปลีกส่ง เรียนจบมีใบรับรองให้ รับต่อเล็บให้เจ้าสาวด้วยค่ะ นอกจากนี้ยังมีอุปกรณ์ชุดต่อขนตา ชุดเพ็นท์เล็บ ชุดต่อเล็บจำหน่ายด้วยค่ะ สนใจติดต่อ 083-0408439 .เหมาะมากที่จะเรียนไว้เป็นอาชีพเสริม(อาชีพนี้เป็นอาชีพที่กำไรดีมากลงทุนน้อยแต่กำไรเกิน300%อาศัยเพียงฝีมือ)หรือไว้ใช้ทำงานที่ต่างประเทศ(งานทำเล็บที่ต่างประเทศรายได้ดีมากๆ) ราคาอุปกรณ์ร้าน Nail Today


1.น้ำลิควิด 50/100/250/500/1000 มล. 350/500/1200/1800/2500 บาท
2.น้ำพลามเมอร์(กันเชื้อรา) 10/60 มล. 150/500 บาท
3.ผงอะครีลิคสีใส/ชมพู/ธรรมชาติ 10/20/50/100 กรัม 250/400/700/1300 บาท
4.ผงอะครีลิคสีขาว 10/20/50/100 กรัม 300/500/800/1400 บาท
5. ผงอะครีลิคกากเพชร(ผงบุคกี้ไนท์) 10/20/50 กรัม 300/500/1000 บาท
6.ชุดผงปั้นลายนูน (ผงปั้น5สี/แก้วใส่น้ำลิควิด/พู่กัน/น้ำลิควิด) 700 บาท
7.เจล ใส/ชมพุ/ขาว 1 ออนซ์ 400/500 บาท
8.น้ำมันบำรุงโคนเล็บ 10/100 มล. 50/350 บาท
9.น้ำยาถอดเล็บ 60/100/250/500 มล. 80/150/250/400 บาท
10.น้ำยาล้างพู่กัน 60/100/250/500 มล. 80/150/250/400 บาท
11. เล็บใส/เล็บธรรมชาติ/เล็บปลายขาวพิเศษ/เล็บสี (100ชิ้น) 150 บาท
12.กาวต่อเล็บ 3กรัม 1หลอด/12หลอด 40/300 บาท
13.ฟอร์มกระดาษต่อเล็บ 30ชิ้น/500ชิ้น 50/400 บาท
14.กรรไกรตัดเล็บอะครีลิค อันละ 200 บาท
15.ที่เจาะเล็บ อันละ 150 บาท
16.ขวดปั้มน้ำยาล้างเล็บ ขวดละ 100 บาท
17.แก้วใส่น้ำลิควิด ใบละ 50 บาท
18.พู่กันอะครีลิค อันละ 250บาท
19.ตะใบเหลี่ยม อันละ 40 บาท
20.ตะใบมน อันละ 30บาท
21.ตะใบขัดมัน อันละ 30/40 บาท
22.ตะใบฟองน้ำอันละ 50 บาท
23.เครื่องประดับ/เพชรติดเล็บ ห่อละ 20/30 บาท
24.เม็ดเลื่อมติดเล็บ ห่อละ 20/30 บาท
25.กล่องใส่จิวเวอร์รี่ กล่องละ 80/100 บาท
26.เครื่องอบเล็บ เครื่องละ 1900/2900 บาท
27.ชุดต่อขนตาชุดใหญ่ ชุดละ 3000 บาท
28.ชุดเพ็นท์เล็บ ชุดละ 2000บาท
29.ชุดต่อเล็บอะครีลิค ชุดละ 2000 บาท
ราคา :ค่าเรียนเพ้นท์ครอสล่ะ 2500 บาท พร้อมอุปกรณ์ค่ะ